THÀNH PHẦN
Paracetamol 500mg; Dextromethorphan hydrobromid 15mg;
Loratadin 5mg
CÔNG DỤNG | CHỈ ĐỊNH
Điều trị các triệu chứng như ho do cảm lạnh, sốt, nhức đầu, đau họng, ho, nghẹt mũi, chảy nước mũi, viêm mũi dị ứng, viêm kết mạc dị ứng.
QUY CÁCH
Hộp 100 viên
Đánh giá ROCETA F
Chưa có đánh giá nào.