THÀNH PHẦN
Paracetamol 500 mg, Phenylephrin 10 mg, Loratadin 5mg
CÔNG DỤNG | CHỈ ĐỊNH
Sốt nóng, cảm, sổ mũi, nhức đầu (không gây buồn ngủ)
QUY CÁCH
Hộp 100 viên
93.000₫
Quý khách vui lòng xem kỹ trước khi đặt hàng, sản phẩm không được đổi trả vì lý do không thích, không hợp.
Hotline tư vấn: 0976908704
Hết hàng
Hết hàng
Đánh giá SINUFLEX D
Chưa có đánh giá nào.